Thiên Long Bát Bộ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên Long Bát Bộ

Thiên Long Bát Bộ

You are not connected. Please login or register

Mong GM vào đọc!

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Mong GM vào đọc! Empty Mong GM vào đọc! Fri Jul 08, 2011 9:43 pm

dauchanhp

Tuyệt Tình Bang
Tuyệt Tình Bang

Trước tiên là xin chân thành cảm ơn GM đã mở 1 sân chơi FRee cho anh em. Sau đó là mong GM xem sét lại tình trạng sever.
Sever giờ rất buồn. Người chơi chỉ biết chuyển sinh và chuyển sinh.Exp thì quá cao. Vì thế mong GM reset lại sever 1 lần nữa. Lần này mong GM sẽ chú ý những điều sau:
1: Exp hiện tại của sever là 1200. Vì thế GM nên giảm xuống còn 500-600.
2: Phiêu Miễu Phong thì không cho đi 1 người nữa. Để 3 người đi.
3: Không Free ngọc 9 nữa. Free ngọc 6. Cho đi PMP săn ngọc 8, rồi săn CCHTP hợp lên ngoc 9.
4: Không cho Free Điểm tặng và KNB nữa. Chuyển sinh sẽ nhận được KNB+Điểm tặng.
5: GM trong game, thi thoảng có time thì vào tổ chức event cho anh em giảm bớt mệt mỏi khi chơi.
6: Giới hạn reset 1 ngày tầm 10 lần. Tránh tình trạng chuyển sinh vô tội vạ ( 1 ngày 50 lần như bây giờ)
7: Khi mới vào game. Thì nên để level 10 thôi. Để anh em cày lên level rồi mặc đồ.
8: Level chuyển sinh thì giảm xuống còn 130.
9: Máp 130 nên úp thêm quái và tăng sức mạnh của quái lên.
10: Những ai đã đóng góp cho GM rồi, thì anh em sẽ được GM đền bù= thứ khác. Đừng đền bù Pét kiểu đó.( sever có Pét boss chán lắm )
Mong GM xem sét dùm. Mai thứ 7 rồi. GM sẽ không bận học nữa. Nếu GM đồng ý thì GM nên làm luôn. Và Trưa ngày mai tầm 12h Open.

2Mong GM vào đọc! Empty Re: Mong GM vào đọc! Fri Jul 08, 2011 9:54 pm

x3691x

x3691x
Tuyệt Tình Bang
Tuyệt Tình Bang

Đúng rồi đó a. Sv bây giờ cs nhanh wa' riết chán. Giảm exp xuống tầm 300-400 là ok rồi. Có giới hạn số lan` cs/ 1 ngày thì càng tốt. Theo ý của dauchanhp là quá chuẩn luôn . Ủng hộ 2 tay, mong a xem xét Laughing

3Mong GM vào đọc! Empty Re: Mong GM vào đọc! Fri Jul 08, 2011 9:57 pm

x3691x

x3691x
Tuyệt Tình Bang
Tuyệt Tình Bang

E nghĩ nên xài đồ chế thì hay hơn đó a . Chứ đừng bán đồ full trong shop, cái gì cũng co' sẵn hết thì mất hay Crying or Very sad

4Mong GM vào đọc! Empty Re: Mong GM vào đọc! Fri Jul 08, 2011 10:00 pm

phongkute10a7

phongkute10a7
Tuyệt Tình Bang
Tuyệt Tình Bang

Kinh nghiệm: x1000EXP
Đồ cho dòng cố định đi kiếm đồ mệt lắm nếu không thì cho free mọi thứ như bình thường
PMP đi 1 người thuj lập 3 rắc rối
Cho quái thêm ở các map train + PMP
CS 10 lần chán lắm 30 lần đc rùi
[4: Không cho Free Điểm tặng và KNB nữa. Chuyển sinh sẽ nhận được KNB+Điểm tặng.]
Hok có tiền mua đồ sao train mà CS đc?

Mong GM vào đọc! 04
Westlife No.1

5Mong GM vào đọc! Empty Re: Mong GM vào đọc! Sat Jul 09, 2011 1:33 pm

x3691x

x3691x
Tuyệt Tình Bang
Tuyệt Tình Bang

phongkute10a7"]Kinh nghiệm: x1000EXP
Đồ cho dòng cố định đi kiếm đồ mệt lắm nếu không thì cho free mọi thứ như bình thường
PMP đi 1 người thuj lập 3 rắc rối
Cho quái thêm ở các map train + PMP
CS 10 lần chán lắm 30 lần đc rùi
[4: Không cho Free Điểm tặng và KNB nữa. Chuyển sinh sẽ nhận được KNB+Điểm tặng.]
Hok có tiền mua đồ sao train mà CS đc?
----------

Nói như e thì đâu lại vào đấy, rồi vài ngày sau cũng có người max cs, lại chán.
E mong a xem xét lại cho reset sv và giảm exp xuống, xài đồ chế thì hay hơn.Ko cho free ngọc cấp 9 nữa, cho free ngọc 7 thôi, ngọc 8 thì săn boss hay đánh ở PMP j đó, rồi săn HTP về đập lên ngọc 9(mà a chỉnh PMP pt 3 người mới vào dc thì quá tuyệt rồi. Với lại a Mở thêm map train mới để a e có chỗ train,tránh tình trạng giết nhau giành bãi.. HẾT ! Crying or Very sad

Được sửa bởi x3691x ngày Sat Jul 09, 2011 1:50 pm; sửa lần 1.

6Mong GM vào đọc! Empty vẩn đề nghiêm trọng Sat Jul 09, 2011 1:37 pm

TheEnd1996

TheEnd1996
Tuyệt Tình Bang
Tuyệt Tình Bang

sever càng ngày càng chán a GM ơi cái sever chj bik có vài thứ là trian cs chuyển sinh ko có j mới lạ như săn ngọc săn đồ chứ free như thế bùn với lại kinh phí đâu chiệu cho nỗi em nên nghĩ hãy rs sever hạ exp + ko ban pet boss +san đồ even thì hấp dẩn hơn chứ sever đã rs 2 lần rồi em ko thấy j la hay ca

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]