Thiên Long Bát Bộ
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thiên Long Bát Bộ

Thiên Long Bát Bộ

You are not connected. Please login or register

Góp Ý Event Cho GM

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Góp Ý Event Cho GM Empty Góp Ý Event Cho GM Mon Jul 04, 2011 9:10 pm

picasso

picasso
Huynh Đệ Bang
Huynh Đệ Bang

BigBang la 1 server khá hay, nhưng việc luyện cấp cs lâu ngày cũng gây nhàm chán cho các bạn. Mình nghỉ GM nên tổ chức event thật nhiều lên, ko chỉ dừng lại ở những event nhỏ nhỏ như trốn tìm hoặc pk hoặc ác bá ác tặc, Song song đó thì GM nên tổ chức những event dạng ngắn hạn khoảng 2 3 ngày hoặc 1 tuần để tạo thời gian cho các bạn online ít hoặc kẹt học này nọ.

Về phần thg theo khách quan ý kiến của mình :
+ Các event ngắn hạn 1 tuần hoặc dài hơn thì GM nên tạo thêm 1 số đồ vip hoặc vũ khí vip làm phần thg ( vip ở đây ko phải là mặc vào thì thành siêu nhân đánh ng cs cao hơn vẫn thắng, vip là + thuộc tính cao hơn 1 chút xíu so với đồ thg ).
+ Với các event 2 3 ngày thì mình nghỉ là sẽ cho điểm tích lũy mỗi lần thắng event thì đc 1 2 điểmtùy theo độ khó của event. Rồi tích lũy đủ số điểm thì sẽ nhận phần thg là pet hoặc đồ gì đó tùy GM quyết định. Tg tự như các event nhỏ mà GM vẫn hay tổ chức bây giờ.

Đó là ý tưởng của mình nhàm làm server bớt cảnh cày chuyển sinh nhàm chán.

Nhân đây cũng xin góp ý 1 event ( mình chơi 1 số server thì thấy event khá hay nên mượn dùng tạm )
+Event chế đồ vip ( server hình như của server thiên long sài gòn hay sao đó mình wên mất tiêu )
* Thời gian : 2 3 ngày hoặc 1 tuần
* Cách thức : post những tấm ảnh đồ mà bạn chế lên forum, đến hạn BTC sẽ chấm ai có món đồ vip nhất để trao giải.
* Giải thưởng : chưa bít
Rolling Eyes Rolling Eyes

2Góp Ý Event Cho GM Empty Re: Góp Ý Event Cho GM Mon Jul 04, 2011 9:16 pm

Admin

Admin
 Admin

Không có gì hết sắp ra đồ 150 rồi mọi người cứ chờ nha , hiện đang nhờ người edit giùm chỉnh sửa dòng 180% Very Happy

https://tlbbyge.forumvi.com

3Góp Ý Event Cho GM Empty Re: Góp Ý Event Cho GM Mon Jul 04, 2011 9:17 pm

picasso

picasso
Huynh Đệ Bang
Huynh Đệ Bang

vậy thì lấy bộ đó làm phần thg đi tổ chức 1 event to to lên.

4Góp Ý Event Cho GM Empty Re: Góp Ý Event Cho GM Mon Jul 04, 2011 9:29 pm

sanglx09

Tuyệt Tình Bang
Tuyệt Tình Bang

theo mình thấy thỳ vũ khí hay rỳ đóa thỳ đy săn cái rỳ đóa để đổi vd như:săn THC hay HHN rỳ đóa để đổi đồ 15o + 180% rỳ đóa thỳ thấy nó cũm hay mình chỉ nói zậy thuj còn gm mún sao thỳ tùy Very Happy

5Góp Ý Event Cho GM Empty Re: Góp Ý Event Cho GM Mon Jul 04, 2011 10:08 pm

phongkute10a7

phongkute10a7
Tuyệt Tình Bang
Tuyệt Tình Bang

Mình nghĩ là train rùi nhặt đồ đổi đồ vip hay hơn, cho nhặt đồ trong PMP á, mấy map kia thì tụi pro ks hết. Hoặc bán trong shop thì càng hay hoho

Góp Ý Event Cho GM 04
Westlife No.1

6Góp Ý Event Cho GM Empty Re: Góp Ý Event Cho GM Tue Jul 05, 2011 8:54 pm

ShjraZuKJ

ShjraZuKJ

phongkute10a7 đã viết:Mình nghĩ là train rùi nhặt đồ đổi đồ vip hay hơn, cho nhặt đồ trong PMP á, mấy map kia thì tụi pro ks hết. Hoặc bán trong shop thì càng hay hoho

Góp Ý Event Cho GM 04
Westlife No.1
theo tui thấy train ở các máp lv 5x trở xuống thì vui Smile ko có ks nửa (tỉ lệ thấp thôi Smile)

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]